Labaran Masana'antu

  • #Waɗanne kayayyaki ne ƙasashe ke sawa a bikin buɗe gasar Olympics na lokacin sanyi na 2022 BEIJING# Series 2-Swiss

    Swiss Ochsner Sport. Ochsner Sport alama ce ta wasan motsa jiki daga Switzerland. Switzerland ita ce "gidan kankara da dusar ƙanƙara" da ke matsayi na 8 a jerin lambobin zinare na Olympics na lokacin hunturu da suka gabata. Wannan shi ne karon farko da tawagar 'yan wasan Olympics ta Switzerland ke halartar gasar lokacin sanyi...
    Kara karantawa
  • #Wane irin kayayyaki ne kasashe ke sawa a bukin bude gasar Olympics na lokacin hunturu#

    Ba'amurke Ralph Lauren Ralph Lauren. Ralph Lauren ita ce tambarin tufafi na USOC tun lokacin gasar Olympics ta Beijing ta 2008. Ga wasannin Olympics na lokacin sanyi na birnin Beijing, Ralph Lauren ya kera su a tsanake don yin fage daban-daban. Daga cikinsu, kayan bikin bude taron sun sha banban na maza da mata...
    Kara karantawa
  • Bari mu yi magana game da masana'anta

    Kamar yadda ka sani masana'anta na da matukar muhimmanci ga tufa. Don haka a yau bari mu ƙara koyo game da masana'anta. Bayanin masana'anta (bayanan masana'anta gabaɗaya sun haɗa da: abun da ke ciki, faɗin, nauyin gram, aiki, tasirin sanding, jin hannu, elasticity, yankan ɓangaren litattafan almara da saurin launi) 1. Haɗin (1) ...
    Kara karantawa
  • Spandex Vs Elastane VS LYCRA- Menene bambanci

    Mutane da yawa na iya jin ɗan ruɗani game da sharuɗɗan guda uku na Spandex & Elastane & LYCRA. Menene bambanci? Ga wasu shawarwarin da za ku buƙaci sani. Menene bambanci tsakanin Spandex da Elastane? Babu bambanci. Suna'...
    Kara karantawa
  • Marufi da Gyara

    A cikin kowane suturar wasanni ko tarin samfura, kuna da riguna kuma kuna da kayan haɗin da suka zo tare da riguna. 1. Poly Mailer Bag Standard poly miller an yi shi daga polyethylene. Babu shakka ana iya yin su da sauran kayan roba. Amma polyethylene yana da kyau. Yana da babban juriya mai ƙarfi...
    Kara karantawa
  • Tawagar Arabella na murnar Ranar Mata ta Duniya

    Arabella kamfani ne wanda ke mai da hankali ga kulawar ɗan adam da jin daɗin ma'aikata kuma koyaushe yana sa su ji daɗi. A ranar mata ta duniya, mun yi cake na kofi, kwai tart, kofin yogurt da sushi da kanmu. Bayan an gama biredi, muka fara yi wa ƙasa ado. Mun ga...
    Kara karantawa
  • 2021 Launuka masu tasowa

    Ana amfani da launuka daban-daban a kowace shekara, ciki har da avocado kore da murjani ruwan hoda, wadanda suka shahara a bara, da electro-optic purple a shekarar da ta gabata. To wane kala ne wasannin mata za su sanya a shekarar 2021?Yau za mu yi dubi kan yadda wasannin mata ke sanya kalar kalar 2021, sannan mu kalli wasu ...
    Kara karantawa
  • 2021 Kayan Yada Labarai

    Ta'aziyya da yadudduka masu sabuntawa suna ƙara mahimmanci a cikin bazara da lokacin rani na 2021. Tare da daidaitawa a matsayin ma'auni, aiki zai zama mafi shahara. A cikin aiwatar da binciken fasahar inganta haɓakawa da haɓaka masana'anta, masu amfani sun sake ba da buƙatun ...
    Kara karantawa
  • Wasu fasahohin gama gari da ake amfani da su a cikin kayan wasanni

    I.Tropical Print Tropical Print yana amfani da hanyar bugawa don buga pigment a kan takarda don yin takarda ta canja wuri, sa'an nan kuma canja wurin launi zuwa masana'anta ta yanayin zafi mai zafi (dumi da matsawa takarda baya). Ana amfani dashi gabaɗaya a cikin masana'anta na fiber masana'anta, halayen ...
    Kara karantawa
  • Fasahar faci akan suturar yoga

    Sana'ar faci ya zama ruwan dare gama gari a zanen kaya. A haƙiƙa, an fara amfani da sigar fasaha ta faci shekaru dubbai da suka wuce. Masu zanen kaya waɗanda suka yi amfani da fasahar patchwork a baya sun kasance a matakin ƙarancin tattalin arziki, don haka yana da wuya a sayi sabbin tufafi. Za su iya kawai ku ...
    Kara karantawa
  • Menene mafi kyawun lokacin rana don yin aiki?

    Mafi kyawun lokacin rana don yin aiki koyaushe ya kasance batun cece-kuce. Domin akwai masu aiki a kowane lokaci na rana. Wasu mutane suna motsa jiki da safe don rage kiba da kyau. Domin a lokacin da mutum ya tashi da safe mutum ya cinye kusan duk abincin da ya ci ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a ci don zama mai taimako ga dacewa?

    Sakamakon barkewar cutar, wasannin Olympics na Tokyo, wanda ya kamata a yi a lokacin bazara, ba zai iya haduwa da mu ba. Ruhin Olympic na zamani yana ƙarfafa kowa da kowa don jin daɗin yiwuwar yin wasanni ba tare da nuna bambanci ba kuma tare da fahimtar juna, abokantaka mai dorewa ...
    Kara karantawa