Me ya kamata mu kawo wa dakin motsa jiki

2019 yana zuwa kawo karshen. Shin kun cimma burin ku na "rasa fam goma" a wannan shekara? A ƙarshen shekara, ku hanzari ka goge toka a kan katin motsa jiki kuma kuyi ƙarin lokuta. Lokacin da mutane da yawa suka fara zuwa wurin motsa jiki, bai san abin da zai kawo ba. Ya kasance koyaushe yana yin gumi amma bai kawo wani canji na tufafi ba, wanda ya kasance abin kunya. Don haka a yau za mu gaya muku abin da za ku kawo wurin motsa jiki!

 

Me zan buƙaci kawo wurin motsa jiki?

 

1, takalma

 

Lokacin da kuka je wurin motsa jiki, zai fi dacewa zaɓi zaɓi takalmin wasanni tare da kyawawan ƙwarewar juriya don hana gumi ya bushe a ƙasa daga nutsewa. Bayan haka, ya kamata ka dace da ƙafafunku da jin dadi.

 

2, wando

 

Zai fi kyau sa gajerun wando ko kuma suttura da wando na wasanni yayin motsa jiki. Ya kamata ku kula da gaskiyar cewa dole ne ku sami ƙoshin iska mai kyau ko zaɓar wando mai sauri, ko kuma kuna iya ɗaukar wando mai sauri, ko kuma kuna iya ɗaukar wando mai laushi, ko kuma kuna iya ɗaukar wando mai ƙarfi, ko kuma kuna iya ɗaukar wando mai laushi, ko kuma kuna iya ɗaukar wando mai ƙarfi da yawa dangane da aikin da kake son horo. Lokacin da kuka sa wando mai laushi, dole ne ku sanya guntun wando a waje. In ba haka ba, zai zama abin kunya sosai.

 

3, riguna

 

Zaɓin riguna muddin ɗaukar iska yana da kyau, ba mai sako-sako ba, ba ma m, ba mafi mahimmanci ba. Don 'yan mata, ya fi kyau sa suturar wasanni

Banner 1
4, settle

 

Don wasanni, ruwa mai sauƙin yana da matukar muhimmanci, saboda yawan ƙarfin jiki da ruwa za a ci gaba da haɓaka ruwa da kuma saɗaɗen ƙwallon ƙafa, don haka dole ne mu kawo ruwa na musamman don tonic na musamman, wanda ya dace don ɗauka.
5. Towel

 

Idan ba mai daukar hoto na motsa jiki ba ne, amma kuna aiki tuƙuru, zaku zama kuna zufa. A wannan lokacin, kuna buƙatar kawo tawul don goge gumi a cikin lokaci, kuma kuna iya guje wa da yawa gumi mai yawa a cikin idanunku ko kuma toshe hangen nesa. A kowane hali, al'ada ce mai kyau.

 

6.. Bayan gida da canjin tufafi

 

Gabaɗaya, dakin motsa jiki yana da wanka. Kuna iya kawo kayan aikin wanka, ɗauki wanka bayan motsa jiki, kuma ya canza cikin tsabta tufafi. In ba haka ba, idan kun fita daga dakin motsa jiki, zaku sami warin gumi, wanda zai ba da mummunan ra'ayi.

 

7. Wasu kayan haɗi

 

Wannan ya fi nufin kayan aikin kariya na kariya kamar yadda masu gadi na hannu, masu gadin hannu, masu tsaro, da dai sauransu don guje wa rauni. Tabbas, ana ɗaukar waɗannan abubuwan gwargwadon bukatun horon horo, kuma ba kwa buƙatar ɗaukar su.
Abin da ke sama shine abin da muke buƙatar kawo wurin motsa jiki. Ka kalli shirye-shiryen don dacewa. Kana shirye?


Lokaci: Dec-02-2019